Chuyên cung cấp tranh cuộn bằng giấy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!!

Go down

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Empty hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!!

Bài gửi  Admin Tue Feb 02, 2010 9:10 am

[b]Các bạn hãy ngắm nhìn những bức tranh bằng giấy cuộn này đi
chỗ mình có rất nhiều, lần sau mình sẽ post giá cụ thể, đảm bảo giá phải chăng vừa túi tiền sinh viên chúng ta.
Đây sẽ là những món quà rất có giá trị để các bạn tặng mọi người vào những ngày như : valentine, 8-3, noel, sinh nhật,.....
các bạn hãy ngắm đi nha!!!!

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20011

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20012

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20013

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20014

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20015

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20016

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20017

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20018

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20019

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20020

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20021

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20022

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Ap_20023

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_10

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_11

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_12

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_13

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_14

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_15

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_16

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_17

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_18

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_19

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_20

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_21

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_22

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_23

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Image_24

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1110

không gian này dành cho những bạn yêu bóng đá, chỗ chúng tôi nhận làm theo đơn đặt hàng của các bạn!!!

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1111

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1112

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1113

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1114

đây là những con bướm, rất hợp với những bạn gái, bạn trai mình đâu hãy nhanh tay lên nao!!!

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1115

hãy thưởng thức những bức tranh từ giấy cuộn, hãy tặng nó cho những người mà bạn yêu thương!!! Img_1116

Chỗ chúng tớ có đặt hàng theo yêu cầu của các bạn
còn rất nhiều tranh đẹp tớ sẽ up tiếp...
cần mua bức nào có thể liên lạc với tớ theo địa chỉ dưới đây.
địa chỉ : nguyễn đình tuấn lớp k43f2 đại học thương mại
số điện thoại : 01649587645
địa chỉ email : dinhtuan.qm@gmail.com
các bạn có thể coment trực tiếp trong forum này do tớ làm điều hành
thanksss

Admin
Admin

https://tranhcuongiay.forumvi.com

- Similar topics